โซลินอยด์วาล์ว Danfoss ประเภท EVR 40 1 5/8 ใน 042H1109 042H1110
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: BRANDO
ได้รับการรับรอง: None
หมายเลขรุ่น: BRV40-158S
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 5 ชิ้น
ราคา: สามารถต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องภายใน, กล่อง, พาเลท
เวลาการส่งมอบ: การเจรจาต่อรอง
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 100,000 ชิ้นต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: โซลินอยด์วาล์วทำความเย็น รหัสการสั่งซื้อ: 042H1109, 042H1110
ขนาดพอร์ต: 1 5/8'' (42มม.) ประเภทการเชื่อมต่อ: ประสาน (ODF)
การทำงาน: 2 ทางปกติปิด แรงดันไฟฟ้า: 24VDC, 24VAC, 110VAC, 220VAC